Bambance-bambance tsakanin guppy namiji da mace
Lokacin da muka fara samun kifin aquarium kuma muka gabatar da kifi a cikinsa, ya zama ruwan dare don samun kifin guppy....
Lokacin da muka fara samun kifin aquarium kuma muka gabatar da kifi a cikinsa, ya zama ruwan dare don samun kifin guppy....
Da zarar an haifi guppy soya, dole ne a kula sosai don su tsira kuma su iya ...
Kifin guppy yana ɗaya daga cikin mafi sauƙin kifin don kulawa kuma tare da kulawa na yau da kullun har ma ...
Kifin Guppy sun fi kowa kuma ana buƙatar samun su a cikin akwatin kifaye, suna ba shi launi kuma baya buƙatar ...
Akwai cututtuka da ƙwayoyin cuta da yawa waɗanda guppies zasu iya kamuwa da su, duk da haka akwai matakai da yawa, mafi yawan ...
Kifin guppy ba a keɓe shi daga cututtuka, suna fama da su kamar sauran halittu, kuma a cikin ...
Guppies, kasancewarsu omnivores, suna iya ciyar da tsire-tsire da dabbobi, kodayake ana ba da shawarar ciyar da su ...
Kifi na Gufppy suna ɗaya daga cikin waɗancan nau'ikan nau'ikan wadancan nau'in masu sauƙin kulawa da kuma mafi yawan buƙatu, kodayake suna iya ...
Irin wannan ɗan ƙaramin kifi ya zama ɗaya daga cikin fitattun kifin da ke wanzuwa a halin yanzu. Kowanne...